Imgbrowse the Instagram Web Viewer

@mrishompoto

mjombampoto

mrishompoto

Number one African poet proudly Tanzanian, Balozi PSPF Balozi Kill challenge Balozi wa Amani Tanzania.

#Menomaneno @gnakowarawara
African taste...
Nimesikitishwa na kifo cha huyu Binti...kiukweli nimewaza kesho yake ilivyotoweka ghafla.... najiuliza kama Nchi yetu tunahitaji Siasa ili kuendelea......M
African number one Poet... Onset now...
Mapokezi Msai Lodge Arusha kabla ya kuanza kazi
Kheri ya kuzaliwa Mh RC @paulmakonda Mungu akupe Maisha Marefu yenye kheri nyingi.
Kipimo cha imani kimeangukia leo J5 ya majivu alafu kuna watu wamenunua Nguo nyekundu na kuna watu wametoa ahadi leo ndiyo wanawapa watu, nasubiri nione po
SAWALI KWA WADADA: 
Leo nimeona  niulize dada zetu: Mara nyingi wanaume huwa wanasema dada Yule uzuri wote ule anatoka na jamaa fala kabisa wala kuvaa haju
HADITHI FUPI:

Meriana ni msichana mrembo na mwenye mafanikio makubwa Kwa nje.. kuna siku alitamani kula mayai akaamua kwenda Mtaani kwao nyuma kidogo...Ma
Neno la mwisho Likifua kipi #kingunge
Uhamiaji mtandaoo...leo imezindua  Passport za kisasa zaidi... Ngumu kuibiwa... na haiwezi kutumiwa na Mtu mwingine...kila kitu unamaliza online.
β€œMboso” msonobari πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ @antonionugaz @diamondplatnumz @thembonishow
Wakati tukiendelea kuutafakari mwaka 2018, kwangu nimeona ni Mwaka wa Kuwa na hofu ya Mungu, watu tumekosa utu,tumekua na chuki za wenyewe Kwa wenyewe, mwi
Safari ya Maisha.... !
Kwenye Maisha kuna watu wanawavuta wengine wakiamini wanawassidia , lakini ukimvuta Mtu maanaa yake hatoenda mbele na wewe hautaenda pia. Siri  ya Maisha m
Mara zote kila Janga au shida zinazotukabili  kwenye Maisha yetu zinasababishwa na midomo yetu wenyewe, tunapoteza marafiki,kazi,familia kwasababu ya midom
Inawezekana unawaza sana leo Kwa kujiona umeshindwa hauoni kesho yako...mipango haipangiki, Naomba nikwambie kitu tatizo unatumia nguvu nyingi sana kujirin
Afande Sele kuna wakati kama Polisi Wakiwa Doria unatulia vizuri kwenye kutafakari...πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€.(joks) Ila leo nimependa mjadala  uliouanzisha kuhusu
HABARI NJEMA: 
Mimi na wewe ni wazazi wa Vijana  wetu Simon na Pendo ambao mimi na wewe tumeamua kuwasaidia ili watimize  ndoto zao, SIMON  Amefulu Darasa
Marafiki wa kweli.
Moja ya vitu nnavyopenda ni kusimulia Watoto Hadithi...Familly Day.
Kila kwenye  mafanikio ya mwanaume nyuma yake kuna  mwanamke..
THUBUTU  hata wakikucheka.... wape Muda tu....acha waende Lunch πŸ₯— sasa
Somo la Maisha na kufanikiwa kuna mambo Mengi sana nyuma yake, Ila kubwa kuliko yote changamoto za wanaaokuzunguka,ndugu,jamaa HASA marafiki ni wakuwangali

Loading